Công ty Bảo hiểm Nhân thọ Prudential: tặng học bổng cho 20 học sinh nghèo vượt khó
Bà Phạm Thị Xuân Thanh – Giám đốc Văn phòng đại diện Prudential Lai Châu trao học bổng cho học sinh nghèo vượt khó xã Phúc Khoa.
Đây là một trong những hoạt động thường xuyên của Prudential nhằm tri ân tới khách hàng và thể hiện sự quan tâm của Công ty tới học sinh nghèo hiếu học. Được biết đợt này xã Phúc Khoa có 20 học sinh nghèo được nhận học bổng, mỗi suất quà trị giá 500.000 đồng.
Em Hầu Thị Cha học sinh lớp 4 Trường Tiểu học Hô Be (xã Phúc Khoa) chia sẻ: Học bổng này rất có ý nghĩa với em. Em sẽ tiếp tục phấn đấu vươn lên, đạt nhiều kết quả cao trong học tập.
Tại Lễ trao học bổng, Prudential cũng đã giới thiệu quá trình hình thành, phát triển, những thành tựu trong hoạt động, kinh doanh, kết quả tài chính và các hoạt động xã hội trong những năm qua.
Bùi Chiến
Bình luận